ตลอดระยะเวลา 3 ปีที่ผ่านมาเราได้พัฒนา SRAN Appliance มาโดยตลอดเส้นทางแห่งความยากลำบากทำให้เราทราบดีว่า งานวิจัยและพัฒนาไม่ใช่เรื่องง่าย แต่ถึงพบอุปสรรคนานับประการแต่เราก็ไม่ได้ย่อท้อแต่อย่างใด เพราะจุดมุ่งหมายเราต้องการสร้างระบบ เพื่อรักษาความปลอดภัยข้อมูลสารสนเทศ ให้เกิดขึ้นบนประเทศแห่งนี้ ประเทศไทยของเรา
![](https://lh3.googleusercontent.com/blogger_img_proxy/AEn0k_v9mimnhlVzYEN7S5o2KcubJGU3rfPa15V1G5kFT_fqjChBjvk680pTWbe8kVG05rqzQLKheX2qkp4D_3Ow2g_boiRI_R4H6oNvm0xr-squDKbUUjJsMNo=s0-d)
ตัวอย่างเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในช่วงที่เราได้พัฒนาอุปกรณ์ตัวนี้ จากอดีต จนถึง ปัจจุบัน
ดู video เส้นทางพัฒนาได้ที่
http://www.gbtech.co.th/video/SRAN_story.html
นนทวรรธนะ สาระมาน
Nontawattana Saraman
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น